Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310

Tình trạng: Còn hàng

Đánh giá

:

Giá

:

Giá Sale: 1.999.000₫

Giá Niêm Yết: 3.432.000₫

-42%

Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310

- Hệ số hình thức: SFP

- Bước sóng: 1310nm

- Đầu nối: LC

- Loại cáp: Chế độ đơn

- Công suất TX: -5.0 ~ 0dBm

- Giao thức: Tương thích SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

- Tốc độ dữ liệu tối đa: 1,25Gbps

- Khoảng cách tối đa: 40km

- Độ nhạy máy thu: <-23.0dBm

- Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158°F)

- Bảo hành: 3 năm.

Miễn phí giao hàng trong nội thành Hà Nội, HCM

  • Thời gian từ 8h đến 21h hàng ngày.
  • Nhận hàng sau 1h tính từ thời điểm xác nhận đặt hàng thành công.
  • Hotline đặt hàng và tư vấn sản phẩm 09.111.444.26 - 0904.924.934
  • thietbiso24h.com cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất, hỗ trợ sau bán hàng uy tín nhất!

Module quang SFP Ruijie Reyee MINI-GBIC-LH40-SM1310 áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang.

Module quang MINI-GBIC-LH40-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Module SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của bộ chuyển đổi giao diện gigabit (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ.

Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện .

Thông số kỹ thuật của Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310

- Loại thiết bị: Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310

- Hệ số hình thức: SFP

- Bước sóng: 1310nm

- Đầu nối: LC

- Loại cáp: Chế độ đơn

- Công suất TX: -5.0 ~ 0dBm

- Giao thức: Tương thích SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

- Tốc độ dữ liệu tối đa: 1,25Gbps

- Khoảng cách tối đa: 40km

- Độ nhạy máy thu: <-23.0dBm

- Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

- Bảo hành: 3 năm.

Ưu điểm và tính năng của Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310

- Kiểu thiết kế nhỏ gọn, phù hợp với đầu cắm LC.

- Cung cấp các nguồn và dữ liệu với chất lượng ổn định giúp cho các hình ảnh, âm thanh, video được rõ ràng, sống động.

- Có khả năng chống nhiễu cao, chống truy cập trái phép từ thiết bị bên ngoài, bảo vệ mạng tuyệt đối.

- Dễ dàng lắp đặt và di chuyển.

- Khả năng truyền, nhận tín hiệu tốt, ổn định cao nhờ bước sóng hoạt động 1310nm, với khoảng cách tối đa là 40km cho các kết nối point-to-point.

- Hỗ trợ thu phát trên SD và FE.

- Tích hợp chức năng DDM giúp giám sát, chẩn đoán và phát hiện lỗi mạng nhanh chóng và khắc phục hiệu quả.

- Giúp đường truyền có tốc độ nhanh và ổn dịnh, đảm bảo người dùng mạng đạt được hiệu quả cao nhất.

- Sử dụng dễ dàng, dễ cài đặt, không cần cấu hình.

Địa chỉ mua Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng, uy tín

Hiện nay, Thietbiso24h là một trong những nhà phân phối thiết bị Module quang chính hãng của thương hiệu Ruijie Reyee. Các sản phẩm thiết bị mạng của công ty đều là sản phẩm chính hãng, nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, có chính sách bảo hành theo đúng nhà sản xuất.

Thietbiso24h có đội ngũ chuyên viên tư vấn hàng đầu, kỹ thuật viên kinh nghiệm sẽ giúp khách hàng lắp đặt, sửa chữa và kiểm tra bất cứ khi nào khách cần.

Nếu bạn có nhu cầu mua Module quang SFP MINI-GBIC-LH40-SM1310 chính hãng, giá rẻ, chất lượng tốt, có bảo hành chính hãng, hãy liên hệ ngay với chúng tôi. Thietbiso24h luôn sẵn sàng phục vụ!

--------------------------------------------

Mọi thông tin liên hệ để đặt hàng:

Phòng kinh doanh: 09.111.444.26 - 024.777.99.555 - 0965.271.666 (Có hỗ trợ zalo).

Email chăm sóc khách hàng: info@namthaigroup.com

Fanpage: https://www.facebook.com/thietbiso24h.vn

Website: https://thietbiso24h.com

Giao hàng trên toàn quốc, có sử dụng hình thức ship COD.

Bấm xem thêm

Bấm thu gọn

Sản phẩm liên quan